บอร์ด ซื้อ - ขาย ของเล่น ของสะสม ของเก่า หนังสือเก่า ตามหาของ แลกของ ประมูลของ การ์ตูนเก่า การ์ตูนใหม่
ตุลาคม 21, 2018, 06:47:46 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ขออนุญาติขายกล่องพลาสติกใสพับได้ใบเล็กและใบใหญ่ ไว้ใส่ของเล่นของสะสมตุ๊กตาได้ค่ะ  (อ่าน 51 ครั้ง)
isugargiftshop
มือใหม่
**

« เมื่อ: สิงหาคม 31, 2018, 02:18:41 PM »

กล่องพลาสติกใสพับได้ใบเล็กและใบใหญ่ ไว้ใส่ของเล่นของสะสมตุ๊กตาได้ค่ะ เป็นกล่องรุ่นหนา แข็งแรง วางซ้อนได้เยอะ ไม่ยุบตัวง่ายค่ะ

กล่องพลาสติกใบเล็ก มี 9 สี สีขาว สีแดง สีชมพู สีเหลือง สีเขียว สีส้ม สีม่วง สีน้ำเงิน และสีดำ ค่ะ ขนาดกล่อง 28 x 18 x 10 cm.
+++ราคาใบละ 18 บาท ค่าส่งพัสดุคิดเพิ่มตามน้ำหนักพัสดุค่ะ+++

กล่องรองเท้าผู้ชาย มี 2 สี สีขาว และสีดำ ค่ะ ขนาดกล่อง 33.5 x 20.5 x 12 ซม.
+++ราคาใบละ 35 บาท ค่าส่งพัสดุคิดเพิ่มตามน้ำหนักพัสดุค่ะ+++

สนใจสั่งซื้อสอบถามติดต่อ ไลน์ไอดี 0851436007 ค่ะ

ดูรายละเอียดเพิ่มเติมได้ที่นี่ค่ะ http://isugargiftshop.lnwshop.com/

หน้า: [1]
  พิมพ์