บอร์ด ซื้อ - ขาย ของเล่น ของสะสม ของเก่า หนังสือเก่า ตามหาของ แลกของ ประมูลของ การ์ตูนเก่า การ์ตูนใหม่
พฤศจิกายน 21, 2017, 03:47:32 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ขายเทปเพลง และม้วน VDO หนังคลาสสิกครับ (Update 31/05/2017)  (อ่าน 724 ครั้ง)
Tasnai
มือใหม่
**

« เมื่อ: สิงหาคม 19, 2016, 03:27:33 PM »

ขาย เทปเพลง (Cassette Tape)  และม้วน VDO หนังคลาสสิกครับ สะสมเองครับ
ให้เวลาโอนภายใน 3 วัน (ธนาคารกสิกรไทย)
ส่งสินค้าจันทร์-ศุกร์ (เสาร์-อาทิตย์ และวันหยุดราชการ ไม่ส่งสินค้านะครับ ไม่สะดวกครับ)
หรือสามารถนัดรับสินค้าได้ที่ห้างพันธุ์ทิพย์พลาซ่าสาขางามวงศ์วานชั้น 8 เฉพาะเสาร์-อาทิตย์ (10.00 น.-16.00 น.) กรุณานัดล่วงหน้า 1 วันนะครับ
สนใจจองหรือสอบถามเพิ่มเติมได้ที่หน้ากระทู้หรือ PM มาได้เลยครับ

เทปเพลง

เทปเพลง Disney’s OST ฉบับภาษาไทย:
อะลาดิน (ภาษาไทยทุกเพลง) / โพคาฮอนทัส (ภาษาไทยทุกเพลง) / ทาร์ซาน (มีทั้งไทยและอังกฤษ) / The Hunchback of Notre Dame (ภาษาไทยเพลงเดียว)
ตลับมีริ้วรอยบ้างเล็กน้อย ขายตามสภาพนะครับ ไม่ได้ลองเปิดฟังดูทุกตลับ แต่คัดดูเนื้อเทปคร่าว ๆ แล้วว่าไม่สกปรก ไม่ขึ้นรา
***ขายแล้วครับ***

ม้วน VDO

Robert Altman's Brewster McCloud / That Cold Day In The Park
ม้วน VDO, VHS, Master, USA สภาพใหม่ในซีล เหมาะสำหรับการสะสม
SALE 2 ม้วน 150 บาท SALE รวมค่าส่งลงทะเบียนแล้ว

3 Classic Movies :
- Buster Keaton: The General
- Francois Truffault's Shoot The Piano Player
- Fritz Lang's M
ม้วน VDO, VHS, Master, USA สภาพใหม่ในซีล เหมาะสำหรับการสะสม
SALE 3 ม้วน 200 บาท SALE รวมค่าส่งลงทะเบียนแล้ว

American Cinema: One Hundred Years of Filmmaking Boxed Set (5 ม้วน)
SALE 350 บาท SALE รวมค่าส่งพัสดุแบบธรรมดาแล้ว

หมายเหตุ: ราคาอาจมีการเปลี่ยนแปลงขึ้นลงได้ โดยไม่จำเป็นต้องแจ้งให้ทราบล่วงหน้านะครับ

ฝากร้านใน FB ด้วยนะครับ https://www.facebook.com/TK-Collectables-More-159945130840678/ ถ้ามีโอกาสแวะเข้าไปชม รบกวนช่วยกด Like ให้ด้วยนะครับ ขอบคุณมากครับ

ขอบคุณที่แวะเข้ามาชมนะครับ
ขอขอบคุณ KAMOMAN.COM ด้วยนะครับผม

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 30, 2017, 10:19:25 PM โดย Tasnai » บันทึกการเข้า
Tasnai
มือใหม่
**

« ตอบ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 31, 2017, 10:03:46 AM »

ขอ Update หน่อยนะครับ
ยังขายอยู่นะครับ
SALE ครับผม
หน้า: [1]
  พิมพ์