บอร์ด ซื้อ - ขาย ของเล่น ของสะสม ของเก่า หนังสือเก่า ตามหาของ แลกของ ประมูลของ การ์ตูนเก่า การ์ตูนใหม่
ตุลาคม 18, 2018, 09:46:16 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2] 3 4
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ขายการ์ตูนซูเปอร์ฮีโร่, ทีวีแมกกาซีน, สตาร์พิคส์, ซีเนแม็ก และเศษการ์ตูนค่ะ!!  (อ่าน 8114 ครั้ง)
Oceansage
มือเก่าชำนาญการ

เว็บไซต์ อีเมล์
« ตอบ #30 เมื่อ: ธันวาคม 24, 2015, 04:27:54 PM »

จองครับ
3.หนังสือหมาป่าทมิฬ เล่มเดียวจบ สภาพพอใช้ 50 บาทค่ะ!!! (หนา 432 หน้า) / เป็นผลงานของผู้เขียน "มนุษย์สมิงเลโอ" และ "แชงกรีล่า" ค่ะ

4.หนังสือโลกสนธยา เล่มเดียวจบ สภาพพอใช้ 50 บาทค่ะ!!! (หนา 544 หน้า) / เป็นผลงานของผู้เขียน "The Blue World The Blue World ผ่าโลกจูราสสิค" และ "ผ่าจักรวาล 2001" ค่ะ

กระทู้ตามหาครับ - http://www.kamoman.com/board2/index.php?topic=2438.0
Oceansage

เว็บไซต์ อีเมล์
« ตอบ #31 เมื่อ: ธันวาคม 24, 2015, 04:32:39 PM »

จองครับ
7.หนังสือเจ้าหนูสิงห์เทนนิส เล่มเดียวจบ สภาพดีมาก 70 บาทค่ะ!!! (เป็นหนังสือสะสมใหม่เก่าเก็บและยังไม่เคยเปิดอ่านแม้แต่ครั้งเดียวค่ะ)

8.หนังสือก็อดซิลล่า อสูรพันธุ์นิวเคลียร์ล้างโลก เล่มเดียวจบ สภาพดี 35 บาทค่ะ!!!

กระทู้ตามหาครับ - http://www.kamoman.com/board2/index.php?topic=2438.0
Tritippp
S

« ตอบ #32 เมื่อ: ธันวาคม 24, 2015, 04:46:22 PM »

จอง
11.หนังสือบาร์โค้ดไฟต์เตอร์ เล่มเดียวจบ สภาพดี 60 บาทค่ะ!!! (เป็นหนังสือสะสมใหม่เก่าเก็บและยังไม่เคยเปิดอ่านแม้แต่ครั้งเดียวค่ะ)
RBGEL
มือใหม่ปฏิบัติการ

« ตอบ #33 เมื่อ: ธันวาคม 24, 2015, 10:59:20 PM »

จองครับ
3.หนังสือหมาป่าทมิฬ เล่มเดียวจบ สภาพพอใช้ 50 บาทค่ะ!!! (หนา 432 หน้า) / เป็นผลงานของผู้เขียน "มนุษย์สมิงเลโอ" และ "แชงกรีล่า" ค่ะ

4.หนังสือโลกสนธยา เล่มเดียวจบ สภาพพอใช้ 50 บาทค่ะ!!! (หนา 544 หน้า) / เป็นผลงานของผู้เขียน "The Blue World The Blue World ผ่าโลกจูราสสิค" และ "ผ่าจักรวาล 2001" ค่ะ

จองครับ
7.หนังสือเจ้าหนูสิงห์เทนนิส เล่มเดียวจบ สภาพดีมาก 70 บาทค่ะ!!! (เป็นหนังสือสะสมใหม่เก่าเก็บและยังไม่เคยเปิดอ่านแม้แต่ครั้งเดียวค่ะ)

8.หนังสือก็อดซิลล่า อสูรพันธุ์นิวเคลียร์ล้างโลก เล่มเดียวจบ สภาพดี 35 บาทค่ะ!!!

+แจ้งรายละเอียดทาง PM แล้วนะคะ (✿◠‿◠)

~เข้าไปดูหนังสือที่ขายได้ในเพจ "ของเก่าเราอยากขาย" นะคะ~
RBGEL

« ตอบ #34 เมื่อ: ธันวาคม 24, 2015, 10:59:46 PM »

จอง
11.หนังสือบาร์โค้ดไฟต์เตอร์ เล่มเดียวจบ สภาพดี 60 บาทค่ะ!!! (เป็นหนังสือสะสมใหม่เก่าเก็บและยังไม่เคยเปิดอ่านแม้แต่ครั้งเดียวค่ะ)

+แจ้งรายละเอียดทาง PM แล้วนะคะ (✿◠‿◠)

~เข้าไปดูหนังสือที่ขายได้ในเพจ "ของเก่าเราอยากขาย" นะคะ~
Tritippp
S

« ตอบ #35 เมื่อ: ธันวาคม 25, 2015, 09:11:25 PM »

โอนแล้วครับ
KNIGHT RIDER

« ตอบ #36 เมื่อ: ธันวาคม 25, 2015, 10:56:09 PM »

จองครับ
2.หนังสือสัตว์อสูร เล่มเดียวจบ สภาพดี 80 บาทค่ะ!!! (หนา 720 หน้า) / เป็นผลงานของเคน อิชิคาวะ ผู้วาด "เก็ตเตอร์โรโบ" และ "มิโรกุ" ค่ะ
9.หนังสือยอดนินจาฮาโตริ เล่มเดียวจบ สภาพดี 70 บาทค่ะ!!! (หนา 560 หน้า)
10.หนังสือโรงเรียนมหาภัย เล่มเดียวจบ สภาพดี 40 บาทค่ะ!!! (หนา 224 หน้า)
12.หนังสือโมโมทาโร่แอนด์เดอะแก๊ง เล่มเดียวจบ สภาพดี 35 บาทค่ะ!!!
ปล.ทุกเล่มสภาพสะสม ไม่มีตำหนิใช่ไหมครับ
RBGEL

« ตอบ #37 เมื่อ: ธันวาคม 26, 2015, 09:48:06 AM »

จองครับ
2.หนังสือสัตว์อสูร เล่มเดียวจบ สภาพดี 80 บาทค่ะ!!! (หนา 720 หน้า) / เป็นผลงานของเคน อิชิคาวะ ผู้วาด "เก็ตเตอร์โรโบ" และ "มิโรกุ" ค่ะ
9.หนังสือยอดนินจาฮาโตริ เล่มเดียวจบ สภาพดี 70 บาทค่ะ!!! (หนา 560 หน้า)
10.หนังสือโรงเรียนมหาภัย เล่มเดียวจบ สภาพดี 40 บาทค่ะ!!! (หนา 224 หน้า)
12.หนังสือโมโมทาโร่แอนด์เดอะแก๊ง เล่มเดียวจบ สภาพดี 35 บาทค่ะ!!!
ปล.ทุกเล่มสภาพสะสม ไม่มีตำหนิใช่ไหมครับ

+ทั้ง 4 เล่มเป็นหนังสือบ้านสะสมเก่าเก็บ สภาพสมบูรณ์ไม่มีรอยฉีกขาดหรือบวมน้ำและสันยังไม่เยิน แต่มุมปกบางเล่มอาจจะมีรอยยับ/รอยพับจากการแพ็ค (ใส่ถุงซ้อนกันก่อนจับยัด) ลงกล่อง/ลังค่ะ

+เราลงรูปใหญ่ให้ดูประกอบการตัดสินใจค่ะ

RBGEL

« ตอบ #38 เมื่อ: ธันวาคม 28, 2015, 01:13:19 PM »

+แจ้งเลขพัสดุค่ะ

+คุณ Tritippp เลขที่พัสดุ RI 9781 1465 4 TH

+คุณ KNIGHT RIDER เลขที่พัสดุ PB 4758 6155 7 TH

+ขอบคุณมากค่ะ ^ ^

tatto
บระเจ้า!!!
S

อยากได้สิ่งไไหนต้องให้สิ่งนั้นไปก่อน!!

« ตอบ #39 เมื่อ: ธันวาคม 28, 2015, 01:58:27 PM »

จองก็อดซิล่า

โอนมาที่ : พีรศักดิ์ บุญรัตน์เสรีกุล

1.ธนาคารกรุงไทย สาขา ถนนอโศก-ดินแดง 056-1-52728-8
2.ธนาคารกรุงเทพ สาขา ถนนวิทยุ (All season Place) 911-001823-2
3.ธนาคารกรุงศรีอยุธยา สาขาชลบุรี 017-1-59499-8
4.ธนาคารไทยพาณิชย์ สาขา ถนนวิทยุ 155-222180-7
5.ธนาคารกสิกร สาขาออลซีซั่นส์ เพลส 617-2-11326-3

ลิงค์โมเดลสุดเจ๋ง ฝากด้วยครับ
http://www.kamoman.com/board2/index.php?topic=54.0
RBGEL

« ตอบ #40 เมื่อ: ธันวาคม 29, 2015, 12:52:56 PM »

+คุณ Oceansage เลขที่พัสดุ PB 4758 6162 8 TH

RBGEL

« ตอบ #41 เมื่อ: ธันวาคม 29, 2015, 01:19:28 PM »

จองก็อดซิล่า

+รายการนี้ขายไปแล้วค่ะ ขอบคุณที่สนใจนะคะ

RBGEL

« ตอบ #42 เมื่อ: มกราคม 07, 2016, 01:04:20 AM »

อ้างถึง
สถานะฟอนต์สีดำ=ยังไม่มีคนซื้อ สถานะฟอนต์สีเขียว=ติดจองรอโอน
สถานะฟอนต์สีแดง=ขายไปแล้ว

+อัปเดตหนังสือค่ะ \(•ิ_•ิ\)

1.นิตยสารทีวีแมกกาซีน ฉบับที่ 129 สภาพดี 40 บาทค่ะ / คอลัมน์เด่นประจำฉบับ - เจาะลึกข้อมูลมาสค์ไรเดอร์อากิโตะ/มาสค์ไรเดอร์ไฟส์, เจาะลึกข้อมูลลูกข่างสะท้านฟ้า เบย์เบลด และรวมข้อมูลตัวละครจากยอดนักสืบจิ๋วโคนัน - -> ขายแล้วค่ะ

2.นิตยสารทีวีแมกกาซีน ฉบับที่ 130 สภาพดี 40 บาทค่ะ / คอลัมน์เด่นประจำฉบับ - เจาะลึกข้อมูลมาสค์ไรเดอร์อากิโตะ/มาสค์ไรเดอร์ไฟส์, เจาะลึกข้อมูลลูกข่างสะท้านฟ้า เบย์เบลด และรวมข้อมูลตัวละครจากยอดนักสืบจิ๋วโคนัน - -> ขายแล้วค่ะ

3.นิตยสารทีวีแมกกาซีน ฉบับที่ 133 สภาพดี 40 บาทค่ะ / คอลัมน์เด่นประจำฉบับ - เจาะลึกข้อมูลมาสค์ไรเดอร์อากิโตะ, ข้อมูลการพัฒนาร่างของดิจิม่อนและคู่หู, ข้อมูลของซอยด์ หุ่นรบไดโนเสาร์ และแนะนำตัวละครจากการ์ตูน Fruits Basket - -> ขายแล้วค่ะ

4.นิตยสารทีวีแมกกาซีน ฉบับที่ 134 สภาพดี 40 บาทค่ะ / คอลัมน์เด่นประจำฉบับ - เจาะลึกข้อมูลมาสค์ไรเดอร์อากิโตะ, ข้อมูลการพัฒนาร่างของดิจิม่อนและคู่หู, ข้อมูลตัวละครและหุ่นรบซอยด์, แนะนำตัวละครจากการ์ตูนโมบิลไฟท์เตอร์ จีกันดั้ม และ Fruits Basket - -> ขายแล้วค่ะ

5.นิตยสารทีวีแมกกาซีน ฉบับที่ 143 สภาพดี 40 บาทค่ะ / คอลัมน์เด่นประจำฉบับ - เจาะลึกข้อมูลมาสค์ไรเดอร์เบลด/อเมซอน/สตรองเกอร์, เจาะลึกข้อมูลหุ่นรบกันดั้มซีีด และข้อมูลตัวละครแฮมทาโร่ แก๊งจิ๋วผจญภัย - -> ขายแล้วค่ะ

6.นิตยสารทีวีแมกกาซีน ฉบับที่ 146 สภาพดี 40 บาทค่ะ / คอลัมน์เด่นประจำฉบับ - เจาะลึกข้อมูลมาสค์ไรเดอร์ริวคิ, ข้อมูลตัวละครแม่มดน้อยจอมยุ่งโดเรมี ภาค 3 และเจาะลึกข้อมูลดิจิมอนฟรอนเทียร์

7.นิตยสารทีวีแมกกาซีน ฉบับที่ 149 สภาพดี 40 บาทค่ะ / คอลัมน์เด่นประจำฉบับ - เจาะลึกข้อมูลมาสค์ไรเดอร์ริวคิ, ข้อมูลอุลตร้าแมนเน็กซัส และเจาะลึกข้อมูลดิจิมอนฟรอนเทียร์ - -> ขายแล้วค่ะ

8.นิตยสารทีวีแมกกาซีน ฉบับที่ 151 สภาพดี 40 บาทค่ะ / คอลัมน์เด่นประจำฉบับ - เจาะลึกข้อมูลมาสค์ไรเดอร์ริวคิ, ย้อนรอยยอดนักสืบจิ๋วโคนัน และข้อมูลอินุยาฉะ เทพอสูรจิ้งจอกเงิน ฉบับทีวี VS คอมมิค - -> ขายแล้วค่ะ

9.นิตยสารทีวีแมกกาซีน ฉบับที่ 155 สภาพดี 40 บาทค่ะ / คอลัมน์เด่นประจำฉบับ - เจาะลึกข้อมูลมาสค์ไรเดอร์ริวคิ และเจาะลึกตัวละครมุซาชิ เซียนเบ็ดยอดอัจฉริยะ - -> ขายแล้วค่ะ

10.นิตยสารมูฟวี่ไทม์ ฉบับที่ 105 ปก Vanilla Sky - ปมรัก ปมมรณะ สภาพดี 30 บาทค่ะ (โปสเตอร์แผ่นพับยังอยู่ครบทุกอย่าง)

11.นิตยสารมูฟวี่ไทม์ ฉบับที่ 125 ปก Harry Potter and the Chamber of Secrets - แฮร์รี่ พอตเตอร์กับห้องแห่งความลับ สภาพดี 30 บาทค่ะ (โปสเตอร์แผ่นพับยังอยู่ครบทุกอย่าง)

12.นิตยสารมูฟวี่ไทม์ ฉบับที่ 246 ปก Kingdom of Heaven - มหาศึกกู้แผ่นดิน สภาพดี 30 บาทค่ะ (โปสเตอร์แผ่นพับยังอยู่ครบทุกอย่าง)

13.นิตยสารมูฟวี่ไทม์ ฉบับที่ 250 ปก House of Wax - บ้านหุ่นผี สภาพดี 30 บาทค่ะ (โปสเตอร์แผ่นพับยังอยู่ครบทุกอย่าง)

14.นิตยสารมูฟวี่ไทม์ ฉบับที่ 253 ปก Assault On Precinct 13 - สน. 13 รวมหัวสู้ สภาพดี 30 บาทค่ะ (โปสเตอร์แผ่นพับยังอยู่ครบทุกอย่าง)

15.นิตยสารมูฟวี่ไทม์ ฉบับที่ 274 ปก Nana - นานะ สภาพดี 30 บาทค่ะ (โปสเตอร์แผ่นพับยังอยู่ครบทุกอย่าง)

16.นิตยสารมูฟวี่ไทม์ ฉบับที่ 298 ปก Silent Hill - เมืองห่าผี สภาพดี 30 บาทค่ะ (โปสเตอร์แผ่นพับยังอยู่ครบทุกอย่าง)

17.นิตยสารมูฟวี่ไทม์ สเปเชียล ฉบับ Mulan - มู่หลาน สภาพดี 50 บาทค่ะ (เจาะลึกเบื้องหลังงานสร้าง, ภาพร่างตัวละคร และภาพสีอย่างจุใจ) - -> ขายแล้วค่ะ

18.นิตยสารมูฟวี่ไทม์ สเปเชียล ฉบับ Alien - Resurrection - เอเลี่ยน 4 ฝูงมฤตยูเกิดใหม่ สภาพดี 50 บาทค่ะ (เจาะลึกเบื้องหลังงานสร้าง, ภาพร่างตัวละคร และภาพสีอย่างจุใจ) - -> ขายแล้วค่ะ

19.นิตยสารไอดอลสเปเชียลเอดิชัน ฉบับ Speed 2 - Cruise Control - เร็วกว่านรก 2 / Conspiracy Theory - ล่าทฤษฎีมหากาฬ (รวม 2 เรื่องใน 1 เดียว) สภาพดี 50 บาทค่ะ (เจาะลึกเบื้องหลังงานสร้าง และบทสัมภาษณ์ทีมนักแสดง) - -> ขายแล้วค่ะ

20.นิยาย Speed 2 - Cruise Control - เร็วกว่านรก 2 ฉบับภาษาไทย สภาพดี 100 บาทค่ะ (มีภาพสีจากหนังแทรกในเล่มด้วย)

(สินค้าทุกชิ้นยังไม่ได้รวมค่าจัดส่งนะคะ ทุกรายการจะชั่งน้ำหนักก่อนส่ง และคิดค่าส่งตามจริงค่ะ)

+สนใจรายการไหน โพสต์จองที่หน้ากระทู้ได้เลยค่ะ!!!

(หากไม่ชำระค่าสินค้าภายใน 3 วันนับจากวันแจ้งยอดโอน เราขอสงวนสิทธิ์ในการยกเลิกออเดอร์นั้น ๆ นะคะ)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 19, 2018, 06:32:55 PM โดย RBGEL » บันทึกการเข้า

narong
มือเก่าชำนาญงาน

« ตอบ #43 เมื่อ: มกราคม 07, 2016, 06:45:18 AM »

จอง  นิตยสารมูฟวี่ไทม์ สเปเชียล ฉบับ Mulan - มู่หลาน  สภาพดี 50 บาท
       นิตยสารมูฟวี่ไทม์ สเปเชียล ฉบับ Alien - Resurrection - เอเลี่ยน 4 ฝูงมฤตยูเกิดใหม่ สภาพดี 50 บาท  ครับ
RBGEL

« ตอบ #44 เมื่อ: มกราคม 07, 2016, 05:25:36 PM »

จอง  นิตยสารมูฟวี่ไทม์ สเปเชียล ฉบับ Mulan - มู่หลาน  สภาพดี 50 บาท
       นิตยสารมูฟวี่ไทม์ สเปเชียล ฉบับ Alien - Resurrection - เอเลี่ยน 4 ฝูงมฤตยูเกิดใหม่ สภาพดี 50 บาท  ครับ

RBGEL

« ตอบ #45 เมื่อ: มกราคม 07, 2016, 07:41:49 PM »

อ้างถึง
สถานะฟอนต์สีดำ=ยังไม่มีคนซื้อ สถานะฟอนต์สีเขียว=ติดจองรอโอน

1.นิตยสารสตาร์พิคส์ ฉบับที่ 31 ปก Daylight ฝ่านรกใต้โลก สภาพดี 80 บาทค่ะ (หนา 310 หน้า/โปสเตอร์แผ่นพับยังอยู่ครบ)

2.นิตยสารสตาร์พิคส์ ฉบับที่ 571 ปก Monster Inc. - บริษัทรับจ้างหลอน (ไม่) จำกัด สภาพดี 50 บาทค่ะ (โปสเตอร์แผ่นพับยังอยู่ครบ)

3.นิตยสารสตาร์พิคส์ ฉบับที่ 572 ปก Spy Game - คู่ล่าฝ่าพรมแดนเดือด สภาพดี 50 บาทค่ะ (โปสเตอร์แผ่นพับยังอยู่ครบ)

4.นิตยสารสตาร์พิคส์ ฉบับที่ 638 ปก New Police Story 5 - วิ่งสู้ฟัด 5 เหิรสู้ฟัด สภาพดี 50 บาทค่ะ (โปสเตอร์แผ่นพับยังอยู่ครบ)

5.นิตยสารสตาร์พิคส์ ฉบับที่ 659 ปกต้มยำกุ้ง สภาพดี 50 บาทค่ะ (โปสเตอร์แผ่นพับยังอยู่ครบ)

6.นิตยสารสตาร์พิคส์ ฉบับที่ 667 ปก Chicken Little - กุ๊กไก่หัวใจพิทักษ์โลก สภาพดี 50 บาทค่ะ (โปสเตอร์แผ่นพับยังอยู่ครบ)

7.นิตยสารสตาร์พิคส์ ฉบับที่ 677 ปก Mission Impossible 3 - ผ่าปฏิบัติการสะท้านโลก สภาพดี 50 บาทค่ะ (โปสเตอร์แผ่นพับยังอยู่ครบ)

8.นิตยสารสตาร์พิคส์ ฉบับที่ 633 ปก Spider-Man 2 - ไอ้แมงมุม 2 สภาพดี 50 บาทค่ะ (โปสเตอร์แผ่นพับยังอยู่ครบ/หนังสือจริงปกไม่ซีดนะคะ ที่เห็นในรูปเป็นเพราะแสงค่ะ)

9.นิตยสารสตาร์พิคส์ ฉบับที่ 605 ปก X-Men 2 United - ศึกมนุษย์พลังเหนือโลก 2 สภาพดี 50 บาทค่ะ (โปสเตอร์แผ่นพับยังอยู่ครบ)

10.นิตยสารสตาร์พิคส์ ฉบับที่ 679 ปก X Men - The Last Stand - รวมพลังประจัญบาน สภาพดี 50 บาทค่ะ (โปสเตอร์แผ่นพับยังอยู่ครบ)

11.นิตยสารสตาร์พิคส์ ฉบับที่ 680 ปก Over the Hedge - แก๊งค์สี่ขา ข้ามป่ามาป่วนเมือง สภาพดี 50 บาทค่ะ (โปสเตอร์แผ่นพับยังอยู่ครบ)

12.นิตยสารสตาร์พิคส์ ฉบับที่ 686 ปก Death Note - สมุดโน้ตกระชากวิญญาณ สภาพดี 50 บาทค่ะ (โปสเตอร์แผ่นพับยังอยู่ครบ)

13.นิตยสารซีเนแม็ก ปีที่ 1 ฉบับที่ 11 ปกเควิน คอสต์เนอร์ จากหนัง Wyatt Earp - นายอำเภอชาติเพชร สภาพดี 50 บาทค่ะ (ปกแผ่นพับ 2 ชั้น เปิดออกมาจะเป็นรูปหมู่คาวบอย) - -> ขายแล้วค่ะ

14.นิตยสารซีเนแม็ก ปีที่ 1 ฉบับที่ 14 ปก Wolf - วูล์ฟ มนุษย์หมาป่าสภาพดี 50 บาทค่ะ (ปกแผ่นพับ 2 ชั้น เปิดออกมาจะเป็นรูปแจ็ค นิโคลสัน) - -> ขายแล้วค่ะ

15.นิตยสารซีเนแม็ก ปีที่ 1 ฉบับที่ 19 ปกโรเบิร์ต ดาวนีย์ จูเนียร์ และมาริสา โทเม จากหนัง Only You สภาพดี 50 บาทค่ะ - -> ขายแล้วค่ะ

16.นิตยสารซีเนแม็ก ปีที่ 2 ฉบับที่ 32 ปกเมล กิ๊บสัน และโซฟี มาร์โซ จากหนัง Braveheart - วีรบุรุษหัวใจมหากาฬ สภาพดี 50 บาทค่ะ - -> ขายแล้วค่ะ

17.นิตยสารซีเนแม็ก ปีที่ 2 ฉบับที่ 36 ปกแอนโตนิโอ แบนเดอรัส และซัลม่า ฮาเย็ค จากหนัง Desperado - ไอ้ปืนโตทะลักเดือด สภาพดี 50 บาทค่ะ - -> ขายแล้วค่ะ

18.นิตยสารซีเนแม็ก ปีที่ 2 ฉบับที่ 43 ปกจิม แครี่ย์ จากหนัง Ace Ventura - Pet Detective - เอซ เวนทูร่า นักสืบซุปเปอร์เก๊ก สภาพดี 50 บาทค่ะ - -> ขายแล้วค่ะ

19.นิตยสารซีเนแม็ก ปีที่ 2 ฉบับที่ 45 ปกแอนโตนิโอ แบนเดอรัส จากหนัง Desperado - ไอ้ปืนโตทะลักเดือด สภาพดี 50 บาทค่ะ - -> ขายแล้วค่ะ

20.นิตยสารซีเนแม็ก ปีที่ 4 ฉบับที่ 76 ปกคริส โอ'ดอนเนลล์ และแซนดรา บูลล็อค จากหนัง In Love and War - รักนี้ไม่มีวันลืม สภาพดี 50 บาทค่ะ - -> ขายแล้วค่ะ

21.นิตยสารซีเนแม็ก ปีที่ 4 ฉบับที่ 77 อาร์โนลด์ ชวาร์เซเนกเกอร์ จากหนัง Batman and Robin - แบทแมน & โรบิน สภาพดี 50 บาทค่ะ - -> ขายแล้วค่ะ

22.นิตยสารซีเนแม็ก ปีที่ 4 ฉบับที่ 80 ปกจอร์จ คลูนีย์ จากหนัง Batman and Robin - แบทแมน & โรบิน สภาพดี 50 บาทค่ะ - -> ขายแล้วค่ะ

23.นิตยสารซีเนแม็ก ปีที่ 4 ฉบับที่ 81 ปกแมธธิว โบรเดอริก และเม็ก ไรอัน จากหนัง Addicted to Love - รักติดหนึบ สภาพดี 50 บาทค่ะ - -> ขายแล้วค่ะ

24.นิตยสารซีเนแม็ก ปีที่ 4 ฉบับที่ 83 ปกจอห์น ทราโวต้า และนิโคลัส เคจ จากหนัง Face/Off - สลับหน้าล่าล้างนรก สภาพดี 50 บาทค่ะ - -> ขายแล้วค่ะ

25.นิตยสารซีเนแม็ก ปีที่ 4 ฉบับที่ 84 ปกทอมมี ลี โจนส์ และวิลล์ สมิธ จากหนัง Men in Black - หน่วยจารชนพิทักษ์จักรวาล สภาพดี 50 บาทค่ะ - -> ขายแล้วค่ะ

26.นิตยสารซีเนแม็ก ปีที่ 4 ฉบับที่ 86 ปก Hercules - เฮอร์คิวลีส สภาพดี 50 บาทค่ะ - -> ขายแล้วค่ะ

27.นิตยสารซีเนแม็ก ปีที่ 5 ฉบับที่ 107 ปกเดวิด ดูคอฟนีย์ และจิลเลียน แอนเดอร์สัน จากหนัง The X-Files - Fight the Future - ดิเอ็กซ์ไฟล์ มูฟวี่ ฝ่าวิกฤตสู้กับอนาคต สภาพดี 50 บาทค่ะ - -> ขายแล้วค่ะ

28.นิตยสารซีเนแม็ก ปีที่ 5 ฉบับที่ 108 ปก Mulan - มู่หลาน สภาพดี 50 บาทค่ะ - -> ขายแล้วค่ะ

29.นิตยสารซีเนแม็ก ปีที่ 5 ฉบับที่ 109 ปกทอม แฮงค์ จากหนัง Saving Private Ryan - ฝ่าสมรภูมินรก สภาพดี 50 บาทค่ะ

30.นิตยสารซีเนแม็ก ปีที่ 6 ฉบับที่ 139 ปกเฮเทอร์ แกรห์ม จากหนัง Bowfinger - เปิดกระโปรงฮอลลีวู้ด สภาพดี 50 บาทค่ะ - -> ขายแล้วค่ะ

(สินค้าทุกชิ้นยังไม่ได้รวมค่าจัดส่งนะคะ ทุกรายการจะชั่งน้ำหนักก่อนส่ง และคิดค่าส่งตามจริงค่ะ)

+สนใจรายการไหน โพสต์จองที่หน้ากระทู้ได้เลยค่ะ!!!

(หากไม่ชำระค่าสินค้าภายใน 3 วันนับจากวันแจ้งยอดโอน เราขอสงวนสิทธิ์ในการยกเลิกออเดอร์นั้น ๆ นะคะ)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 02, 2018, 02:00:18 AM โดย RBGEL » บันทึกการเข้า

narong

« ตอบ #46 เมื่อ: มกราคม 08, 2016, 06:17:22 PM »

โอนให้แล้วนะครับรายละเอียดใน pm ครับ
RBGEL

« ตอบ #47 เมื่อ: มกราคม 09, 2016, 10:36:16 AM »

+คุณ narong เลขที่พัสดุ RJ 7601 4374 8 TH

narong

« ตอบ #48 เมื่อ: มกราคม 14, 2016, 05:53:58 AM »

ได้รับหนังสือแล้วครับ
gaso0035
เข้ามาดูอย่างเดียว
*

« ตอบ #49 เมื่อ: มกราคม 14, 2016, 11:20:35 AM »

รับ1.หนังสือเดอะลีเจนด์ ออฟ เซลด้า เล่มเดียวจบ สภาพดีมาก 40 บาทค่ะ!!! (เป็นหนังสือสะสมใหม่เก่าเก็บและยังไม่เคยเปิดอ่านแม้แต่ครั้งเดียวค่ะ)
RBGEL

« ตอบ #50 เมื่อ: มกราคม 14, 2016, 07:01:50 PM »

อ้างถึง

1.นิตยสารมูฟวี่ไทม์ ฉบับที่ 140 ปก Cradle 2 The Grave - คู่อริ ถล่มยกเมือง สภาพดี 30 บาทค่ะ (โปสเตอร์แผ่นพับยังอยู่ครบทุกอย่าง)

2.นิตยสารมูฟวี่ไทม์ ฉบับที่ 144 ปก Bulletproof Monk - คัมภีร์หยุดกระสุน สภาพดี 30 บาทค่ะ (โปสเตอร์แผ่นพับยังอยู่ครบทุกอย่าง)

3.นิตยสารมูฟวี่ไทม์ ฉบับที่ 154 ปก Charlie s Angels - Full Throttle - นางฟ้าชาร์ลี 2 เสน่ห์เข้มทะลุพิกัด สภาพดี 30 บาทค่ะ (โปสเตอร์แผ่นพับยังอยู่ครบทุกอย่าง)

4.นิตยสารมูฟวี่ไทม์ ฉบับที่ 176 ปก Looney Tunes - Back in Action - ลูนี่ย์ ทูนส์ รวมพลพรรคผจญภัยสุดโลก สภาพดี 30 บาทค่ะ (โปสเตอร์แผ่นพับยังอยู่ครบทุกอย่าง)

5.นิตยสารมูฟวี่ไทม์ ฉบับที่ 207 ปก Catwoman - แคตวูแมน สภาพดี 30 บาทค่ะ (โปสเตอร์แผ่นพับยังอยู่ครบทุกอย่าง)

6.นิตยสารมูฟวี่ไทม์ ฉบับที่ - 301 ปก Pirates of the Caribbean 2 - Dead Man s Chest - สงครามปีศาจโจรสลัดสยองโลก สภาพดี 30 บาทค่ะ (โปสเตอร์แผ่นพับยังอยู่ครบ/หนังสือจริงปกไม่ซีดนะคะ ที่เห็นในรูปเป็นเพราะแสงค่ะ)

7.นิตยสารมูฟวี่ไทม์ ฉบับที่ 365 ปก The Forbidden Kingdom - หนึ่งฟัดหนึ่ง ใหญ่ต่อใหญ่ สภาพดี 30 บาทค่ะ (โปสเตอร์แผ่นพับยังอยู่ครบทุกอย่าง) - -> ขายแล้วค่ะ

8.นิตยสารสตาร์พิคส์ ฉบับที่ 597 ปก The Lord of The Rings - The Two Towers - ศึกหอคอยคู่กู้พิภพ สภาพดี 50 บาทค่ะ (โปสเตอร์แผ่นพับยังอยู่ครบ)

9.นิตยสารสตาร์พิคส์ ฉบับที่ 719 ปก Chocolate - ช็อคโกแลต สภาพดี 50 บาทค่ะ (โปสเตอร์แผ่นพับยังอยู่ครบ)

10.นิตยสารสตาร์พิคส์ ฉบับที่ 723 ปก The Forbidden Kingdom - หนึ่งฟัดหนึ่ง ใหญ่ต่อใหญ่ สภาพดี 50 บาทค่ะ (โปสเตอร์แผ่นพับยังอยู่ครบ)

11.หนังสือไอ้จิ๋วตีนระเบิด เล่ม 1-3 (จบ) สภาพดี 240 บาทค่ะ!!! (หนา 1,680 หน้า / เป็นหนังสือสะสมใหม่เก่าเก็บและยังไม่เคยเปิดอ่านแม้แต่ครั้งเดียวค่ะ)

12.หนังสือแมมมอธ เล่ม 1-3 (จบ) สภาพดี 300 บาทค่ะ!!! (หนา 1,680 หน้า / เป็นหนังสือสะสมใหม่เก่าเก็บและยังไม่เคยเปิดอ่านแม้แต่ครั้งเดียวค่ะ) - -> ขายแล้วค่ะ

13.หนังสือแบทเกิร์ล เล่มเดียวจบ สภาพดี 50 บาทค่ะ!!! / เป็นผลงานของบูอิจิ เทราซาวะ ผู้เขียน "คอบร้า เห่าไฟสายฟ้า" และ "นินจาคาบูโตะ" ค่ะ - -> ขายแล้วค่ะ

14.หนังสือคนกระแทกคน เล่มเดียวจบ สภาพดี 80 บาทค่ะ!!! / เป็นผลงานของผู้เขียน "มนุษย์สมิงเลโอ" และ "แชงกรีล่า" ค่ะ - -> ขายแล้วค่ะ

15.หนังสือนักสู้นักซิ่ง เล่มเดียวจบ สภาพดี 50 บาทค่ะ!!! / เป็นผลงานของเท็ตสึโอะ ฮาร่า ผู้เขียน "ฤทธิ์หมัดดาวเหนือ" และ "เคย์จิ บุรุษอหังการ" ค่ะ

16.หนังสือโหดเฉี่ยวดุ เล่มเดียวจบ สภาพดี 50 บาทค่ะ!!! / เป็นผลงานของคาซุมิ คากิซากิ ผู้เขียน "ดราก้อนเลดี้" และ "กาโล่ จอมขวานแดนทมิฬ" ค่ะ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 14, 2017, 12:29:49 AM โดย RBGEL » บันทึกการเข้า

RBGEL

« ตอบ #51 เมื่อ: มกราคม 14, 2016, 07:24:14 PM »

รับ1.หนังสือเดอะลีเจนด์ ออฟ เซลด้า เล่มเดียวจบ สภาพดีมาก 40 บาทค่ะ!!! (เป็นหนังสือสะสมใหม่เก่าเก็บและยังไม่เคยเปิดอ่านแม้แต่ครั้งเดียวค่ะ)

gaso0035
เข้ามาดูอย่างเดียว
*

« ตอบ #52 เมื่อ: มกราคม 14, 2016, 08:16:41 PM »

รับเพิ่ม 12.หนังสือแมมมอธ เล่ม 1-3 (จบ) สภาพดี 300 บาท
14.หนังสือคนกระแทกคน เล่มเดียวจบ สภาพดี 80 บาท
RBGEL

« ตอบ #53 เมื่อ: มกราคม 16, 2016, 10:59:04 AM »

+คุณ gaso0035 เลขที่พัสดุ PB 4758 7253 2 TH

juomaru
S

« ตอบ #54 เมื่อ: มกราคม 20, 2016, 10:35:53 AM »

จองนักเตะคอสโม่   เห็นยังขึ้นสีดำอยู่ โปรดติดต่อด้วยครับ

อ้างถึง

+อัปเดตหนังสือค่ะ (✿◠‿◠)

1.หนังสือทาร์จัง จ้าวป่าจอมฮา เกือบครบชุด (ขาดเล่ม 4) สภาพดี แต่ไม่มีปกชั้นนอก รวม 7 เล่ม 300 บาทค่ะ!!! (เป็นหนังสือใหม่ไม่เคยเปิดอ่านแม้แต่ครั้งเดียว) - -> ขายแล้วค่ะ

@ขอดูรูปหนังสือแต่ละเล่มเพิ่มเติมได้นะคะ@

2.หนังสือปฐพีนี้ข้าครอง เล่ม 1-3 (จบ) สภาพดี 120 บาทค่ะ!!! (ผลงานของยาส ผู้วาดอาริอ้อน, มหากาพย์แห่งดาวศุกร์ และกันดั้ม) - -> ขายแล้วค่ะ

3.หนังสือวิงแมน วิหคสายฟ้า จบในฉบับ สภาพดี 40 บาทค่ะ!!!

4.หนังสือเดอะกรีนอายส์ เล่มเดียวจบ สภาพดี 50 บาทค่ะ!!! - -> ขายแล้วค่ะ

5.หนังสือนักเตะคอสโม่ เล่มเดียวจบ สภาพดี 40 บาทค่ะ!!!

6.หนังสือเอเดน เล่ม 1 สภาพดี 25 บาทค่ะ!!!

7.หนังสือดราก้อนเควสต์ ภาคสัญลักษณ์โรโตะ เล่มเดียวจบ สภาพดี พิมพ์ 4 สีทั้งเล่ม 80 บาทค่ะ!!! - -> ขายแล้วค่ะ

8.หนังสือดราก้อนเลดี้ เล่มเดียวจบ สภาพดี 30 บาทค่ะ!!!

9.หนังสือหน้ากากไรเดอร์ SD เล่มเดียวจบ สภาพดี 50 บาทค่ะ!!! - -> ขายแล้วค่ะ

10.หนังสือบอมเบอร์เกิร์ล นักล่าเชฟสะบัด จบในฉบับ สภาพพอใช้ 20 บาทค่ะ!!! (ขอบปกหนังสือขาดนิดหน่อยทั้งด้านหน้าและด้านหลัง ไม่แน่ใจขอดูภาพหนังสือแบบเต็ม ๆ ได้ค่ะ) - -> ขายแล้วค่ะ

11.หนังสือมังกรข้ามถิ่ม เล่มเดียวจบ สภาพพอใช้ 30 บาทค่ะ!!! - -> ขายแล้วค่ะ

RBGEL

« ตอบ #55 เมื่อ: มกราคม 20, 2016, 11:45:01 AM »

+คุณเก๋ เลขที่พัสดุ PB 4758 7287 2 TH

RBGEL

« ตอบ #56 เมื่อ: มกราคม 20, 2016, 11:59:00 AM »

จองนักเตะคอสโม่   เห็นยังขึ้นสีดำอยู่ โปรดติดต่อด้วยครับ

RBGEL

« ตอบ #57 เมื่อ: มกราคม 20, 2016, 07:46:58 PM »

อ้างถึง

1.หนังสือจอมโจรอัจฉริยะ เล่ม 1 สภาพดี 20 บาทค่ะ!!!

2.หนังสือดาบล่าพญามาร โดโรโระ เล่ม 1 สภาพดี 20 บาทค่ะ!!! - -> ขายแล้วค่ะ

3.หนังสือดาบล่าพญามาร โดโรโระ เล่ม 2 สภาพดี 20 บาทค่ะ!!! - -> ขายแล้วค่ะ

4.หนังสือเซนต์เซย์ย่า เล่ม 26 สภาพดี 20 บาทค่ะ!!! - -> ขายแล้วค่ะ

5.หนังสือ MMR ปรากฏการณ์พลิกโลก เล่ม 4 1999 สาเหตุของการสิ้นโลก (จบในเล่ม) สภาพดี 20 บาทค่ะ!!! - -> ขายแล้วค่ะ

6.หนังสือ MMR ปรากฏการณ์พลิกโลก เล่ม 5 1999 มหันตภัยจากนอกโลก (จบในเล่ม) สภาพดี 20 บาทค่ะ!!! - -> ขายแล้วค่ะ

7.หนังสืออัลตร้าเรด เล่ม 1 สภาพดี 20 บาทค่ะ!!!

8.หนังสืออัลตร้าเรด เล่ม 4 (อวสาน) สภาพดี 20 บาทค่ะ!!!

9.หนังสือแขนกลคนแปรธาตุ เล่ม 3 สภาพดี 20 บาทค่ะ!!!

10.หนังสือแขนกลคนแปรธาตุ เล่ม 10 สภาพดี 20 บาทค่ะ!!!

11.หนังสือบารามอน จอมพราหมณ์ผู้พิชิต เล่ม 3 สภาพดี 20 บาทค่ะ!!! - -> ขายแล้วค่ะ

12.หนังสือบารามอน จอมพราหมณ์ผู้พิชิต เล่ม 4 (อวสาน) สภาพดี 20 บาทค่ะ!!! - -> ขายแล้วค่ะ

13.หนังสือใครว่าข้าไม่เก่ง ภาค 2 เล่ม 1 สภาพดี 20 บาทค่ะ!!!

14.หนังสือใครว่าข้าไม่เก่ง ภาค 2 เล่ม 2 สภาพดี 20 บาทค่ะ!!!

15.หนังสือใครว่าข้าไม่เก่ง ภาค 2 เล่ม 3 สภาพดี 20 บาทค่ะ!!!

16.หนังสือใครว่าข้าไม่เก่ง ภาค 2 เล่ม 4 สภาพดี 20 บาทค่ะ!!!

17.หนังสือใครว่าข้าไม่เก่ง ภาค 2 เล่ม 5 สภาพดี 20 บาทค่ะ!!!

18.หนังสือใครว่าข้าไม่เก่ง ภาค 2 เล่ม 7 สภาพดี 20 บาทค่ะ!!!

19.หนังสือใครว่าข้าไม่เก่ง ภาค 2 เล่ม 8 สภาพดี 20 บาทค่ะ!!!

20.หนังสือใครว่าข้าไม่เก่ง ภาค 2 เล่ม 9 สภาพดี 20 บาทค่ะ!!!

21.หนังสือโรงเรียนลูกผู้ชาย เล่ม 8 สภาพดี 20 บาทค่ะ!!!

22.หนังสือโรงเรียนลูกผู้ชาย เล่ม 20 สภาพดี 20 บาทค่ะ!!!

23.หนังสือโรงเรียนลูกผู้ชาย เล่ม 21 สภาพดี 20 บาทค่ะ!!!

24.หนังสือโรงเรียนลูกผู้ชาย เล่ม 22 สภาพดี 20 บาทค่ะ!!!

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 22, 2018, 11:26:29 PM โดย RBGEL » บันทึกการเข้า

RBGEL

« ตอบ #58 เมื่อ: มกราคม 22, 2016, 11:36:56 AM »

+คุณ juomaru เลขที่พัสดุ PB 4758 6244 7 TH

RBGEL

« ตอบ #59 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 02, 2016, 03:44:18 PM »

อ้างถึง

1.หนังสือดรากอนเควสต์ ภาคผู้กล้าได ภาค 1 เล่ม 1 สำนักพิมพ์มิตรไมตรี สภาพดี 70 บาทค่ะ!!! (หนามากกว่า 400 หน้า) --> ขายแล้วค่ะ

2.หนังสือดรากอนเควสต์ ภาคผู้กล้าได ภาค 1 เล่ม 2 สำนักพิมพ์มิตรไมตรี สภาพดี 70 บาทค่ะ!!! (หนามากกว่า 400 หน้า) --> ขายแล้วค่ะ

3.หนังสือดรากอนเควสต์ ภาคผู้กล้าได ภาค 1 เล่ม 3 สำนักพิมพ์มิตรไมตรี สภาพดี 70 บาทค่ะ!!! (หนามากกว่า 400 หน้า) --> ขายแล้วค่ะ

4.หนังสือดรากอนเควสต์ ภาคผู้กล้าได ภาค 1 เล่ม 4 (จบภาค) สำนักพิมพ์มิตรไมตรี สภาพดี 70 บาทค่ะ!!! (หนามากกว่า 400 หน้า) --> ขายแล้วค่ะ

5.หนังสือดรากอนเควสต์ ภาคผู้กล้าได ภาค 2 เล่ม 1 และ 2 สำนักพิมพ์มิตรไมตรี สภาพดี 60 บาทค่ะ!!! (ราคานี้คือรวม 2 เล่มนะ) (ปกภาค 2 เล่ม 2 ไม่ได้ถ่ายมาค่ะเพราะแพ็กรวมใส่ถุงไปแล้ว) --> ขายแล้วค่ะ

6.คู่มือเทคนิคการเล่นและสะสมการ์ด "พ็อคเก็ตมอนสเตอร์" พิมพ์สี่สีทั้งเล่ม สภาพดี 60 บาทค่ะ!!!

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 14, 2017, 12:40:52 AM โดย RBGEL » บันทึกการเข้า

หน้า: 1 [2] 3 4
  พิมพ์