บอร์ด ซื้อ - ขาย ของเล่น ของสะสม ของเก่า หนังสือเก่า ตามหาของ แลกของ ประมูลของ การ์ตูนเก่า การ์ตูนใหม่
ตุลาคม 19, 2018, 12:58:21 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ขาย Comic Books, Fotonovel และหนังสือเพลงสิบปีแกรมมี่ครับ  (อ่าน 962 ครั้ง)
Tasnai
มือใหม่ฝึกหัด

« เมื่อ: ตุลาคม 27, 2015, 01:18:12 PM »

สวัสดีครับ

ขาย Comic Books, Fotonovel และหนังสือเพลงสิบปีแกรมมี่ครับ

Marvel Comics The Mighty THOR June #12 Double-Sized Anniversary Issue! Direct Edition ขนาด 17x25.5 cm
สภาพดีพอใช้ เก่าตามกาลเวลา หน้าครบ ไม่หลุด ปกมีริ้วรอยบ้าง
ขาย 100 บาท รวมค่าส่งลงทะเบียนแล้ว

Gotham Comics The Spectacular SPIDER-MAN Issue 34 – 35 ขนาดเล่มเล็ก 14x21 cm
สภาพดี หน้าครบ ไม่หลุด ปกมีริ้วรอยบ้าง
ขายรวม 2 เล่ม 100 บาท รวมค่าส่งลงทะเบียนแล้ว

Fotonovel GREASE (ปี 1978) ขนาดเล่ม 4x7 นิ้ว หนาประมาณ 1 cm เป็นภาพจากภาพยนตร์เรื่อง GREASE ตั้งแต่ต้นจนจบ
ลักษณะคล้ายการ์ตูนช่อง (Comic Book) แต่เป็นภาพจริงจากภาพยนตร์
มือสอง สภาพเก่าตามการเวลา มีร่องรอยชำรุดหลายแห่งดังรูป ปกยังไม่หลุด หน้ายังไม่หลุด แต่ต้องการการถนุถนอมยิ่ง
ขาย 1,100 บาท รวมค่าส่ง EMS แล้ว

หนังสือรวมเพลงฮิต สิบปี แกรมมี่ ปกแข็ง พ.ศ.2536 ขนาด 21.5x30 cm หนา 4 cm
เป็นหนังสือที่ระลึกในการครบรอบ 10 ปี แกรมมี่ บรรจุเนื้อเพลงและคอร์ด พร้อมรูปศิลปินและภาพลายเซ็นศิลปิน
สภาพใช้งานและเก่าตามกาลเวลา ปกมีริ้วรอยและมีคราบเปื้อนฝุ่นเช็ดไม่ออก  มีรอยถลอกเล็กน้อยตามมุมปก
สันหนังสือเหลืองและเป็นจุดเหลืองประปราย หน้าครบ-ไม่หลุด ตัวเล่มโดยรวมถือว่าสภาพดีพอใช้
ขาย 620 บาทรวมค่าส่ง EMS แล้ว

สนใจรายการไหนสามารถลงจองไว้ในกระทู้ได้เลยครับ
กรณีที่ลงจองแล้วเปลี่ยนใจไม่เอา ก็ลงยกเลิกการจองไว้เป็นหลักฐานในกระทู้ด้วยนะครับ

จากนั้นผมจะติดต่อกลับ พร้อมแจ้งวิธีการชำระเงินและระยะเวลาให้ทราบทาง PM (สะดวกธนาคารกสิกรไทย) ให้เวลาในการโอน 3 วันนะครับ
หลังจากได้รับแจ้งการโอนเงินและตรวจสอบเรียบร้อยแล้ว ผมจะส่งสินค้าให้ภายในวันรุ่งขึ้น (ยกเว้นวันเสาร์-อาทิตย์ไม่สะดวกส่งของครับ)

หรือสามารถนัดรับสินค้าได้ในวันธรรมดาที่ห้างเทสโก้โลตัสสาขาประชาชื่น (เตาปูน)
และวันเสาร์-อาทิตย์ที่ห้างพันธุ์ทิพย์พลาซ่าสาขางามวงศ์วาน กรุณานัดล่วงหน้า 1 วันนะครับ

มีข้อสงสัยประการใดเกี่ยวกับรายการสินค้าและอื่นๆ กรุณาสอบถามได้ทั้งในกระทู้และทาง PM ได้เลยนะครับ ยินดีให้บริการครับผม

***ขอสงวนสิทธิ์ในการคืนสินค้านะครับ***
***ราคาสินค้าอาจมีการเปลี่ยนแปลงขึ้นลงได้ โดยไม่จำเป็นต้องแจ้งให้ทราบล่วงหน้า***

ฝากร้านใน FB ด้วยนะครับ https://www.facebook.com/TK-Collectables-More-159945130840678/
ถ้ามีโอกาสแวะเข้าไปชม รบกวนช่วยกด Like ให้ด้วยนะครับ ขอบคุณมากครับ

ขอขอบพระคุณทุกท่านที่เข้ามาเยี่ยมชมและอุดหนุนนะครับ
และที่ขาดไม่ได้ ขอขอบคุณ Kamoman.com ด้วยนะครับผม
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 23, 2018, 11:08:47 AM โดย Tasnai » บันทึกการเข้า
Tasnai

« ตอบ #1 เมื่อ: สิงหาคม 11, 2016, 02:20:31 PM »

Tasnai

« ตอบ #2 เมื่อ: กันยายน 05, 2016, 04:44:16 PM »

มีของมาลงเพิ่มนิดหน่อยคร้าบ

Tasnai

« ตอบ #3 เมื่อ: พฤษภาคม 29, 2017, 04:47:40 PM »

ขอ Update หน่อยครับ
ยังขายอยู่นะคร้าบ
SALE ครับผม
lastwizard
มือเก่าชำนาญงาน

« ตอบ #4 เมื่อ: พฤษภาคม 30, 2017, 12:28:16 PM »

จองเล่มนี้ครับ A Tolkien Treasury เป็นหนังสือเล่าประวัติผลงาน ที่มาที่ไป และแรงบันดาลใจของ โทลคีน ผู้แต่งเรื่อง The Hobbit และ The Lord of the Ring สภาพดี  SALE 250 บาท SALE รวมค่าส่งลงทะเบียน
Tasnai

« ตอบ #5 เมื่อ: พฤษภาคม 30, 2017, 12:56:50 PM »

จองเล่มนี้ครับ A Tolkien Treasury เป็นหนังสือเล่าประวัติผลงาน ที่มาที่ไป และแรงบันดาลใจของ โทลคีน ผู้แต่งเรื่อง The Hobbit และ The Lord of the Ring สภาพดี  SALE 250 บาท SALE รวมค่าส่งลงทะเบียน

รายละเอียดการชำระเงินใน PM นะครับผม
Tasnai

« ตอบ #6 เมื่อ: กรกฎาคม 01, 2017, 12:25:02 PM »

เนื่องจากทาง Phototbucket ได้ยกเลิกการให้บริการในรูปแบบ 3rd Party Hosting เป็นเหตุให้ไม่สามารถดูภาพสินค้าที่ลงไว้ในกระทู้ได้ในขณะนี้  
จึงเรียนมาเพื่อทราบและขออภัยในความไม่สะดวก
ลูกค้าท่านใดมีความประสงค์ที่จะดูภาพสินค้ากรุณาเข้าไปชมได้ที่เฟซบุ๊ก TK Collectables & More นะครับ
ขอบคุณครับ

ล่าสุดทำการแก้ไขเรียบร้อยแล้วนะครับ
กลับมาดูรูปได้เหมือนเดิมแล้วคร้าบ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 02, 2017, 06:41:40 AM โดย Tasnai » บันทึกการเข้า
Tasnai

« ตอบ #7 เมื่อ: กรกฎาคม 24, 2018, 04:29:10 PM »

กลับมาเปิดร้านอีกรอบครับผม
ขาย DC/Marvel Comics ฉบับภาษาอังกฤษ เหมา ๆ ครับ

หน้า: [1]
  พิมพ์