Kamoman.com
สิงหาคม 16, 2022, 01:47:19 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2] 3 4
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: จ่ายตลาดเมื่อเช้า...  (อ่าน 8826 ครั้ง)
tucb
สมาชิกระดับ Super VIP

พลังน้ำใจ +2/-0

บนฟ้ามีดาว ในจอกมีสุรา

« ตอบ #15 เมื่อ: มีนาคม 01, 2014, 05:27:21 PM »

ดูแค่ปกก็อิ่มไปสามวัน

อิ่มใจครับพี่..แต่ท้องร้องจ๊อกๆแล้วอ่ะครับ

tucb

« ตอบ #16 เมื่อ: มีนาคม 01, 2014, 05:29:21 PM »

ค่อยๆ ทะยอยลงให้ชมกันบ้างนะครับ
เห็นบางเล่มจำได้ว่าเคยมีเคยอ่าน
อย่างเรื่อง "แววมยุรา" ของ "พนมเทียน"

คงได้ชมแน่ครับ กะลังขออนุมัติท่านพี่ akapon ขอบอร์ดนิยายอยู่ครับ

tucb

« ตอบ #17 เมื่อ: มีนาคม 01, 2014, 05:33:23 PM »

แค่เห็นภาพปกที่มีแต่ละเล่ม ก็อิ่มอกอิ่มใจยิ่งกว่ากินก๋วยจั๊บไปหลายมื้อแล้ว
สภาพหนังสือดีมั่กๆเลยเชียว แสดงเจ้าของเดิมต้องรักมากเหมือนกัน
มูลค่าแต่ละลังประเมินค่ามหาศาลทีเดียวเชียว ท่านtucb นับว่าถูกล็อตตอรี่เลยเชียว

นั่งเช็คสภาพทำความสะอาด คาดเดาว่าหนังสือเหล่านี้บางส่วนถูกปลวกทำลายครับ
ท่านเจ้าของเลยตัดใจขายทิ้ง(ไม่อยากเห็นซากบาดตาบาดใจครับ)
   เหมือนตอนน้ำท่วมใหญ่ ผมก็ทิ้งหนังสือที่เปียกน้ำไปร่วมพันเล่ม....

tucb

« ตอบ #18 เมื่อ: มีนาคม 01, 2014, 05:35:13 PM »

โอโห ได้ขุมสมบัติมาย่อมๆเลยนะครับเนี่ย

ดูจากหนังสือชุดอื่นที่หลงปนมาในลัง แสดงว่าน่าจะยังมีอีกครับ...พรุ่งนี้ลุ้นต่อ

tucb

« ตอบ #19 เมื่อ: มีนาคม 01, 2014, 05:38:27 PM »

อดไม่ได้ที่จะเข้าอิจฉา ตลาดเช้าแถวบ้านพี่ tucb...อิ่มทิพย์ไปนานทีเดี๋ยวครับ

พูดให้คุณน้อง Call Me อิจฉาต่อ...มีเพชรพระอุมาเล่มเล็ก(ฉบับต้นๆ)หลงมาด้วยครับ สามเกลอ
ชุดเล่ม 3 บาท(บรรลือสาส์น)ก็มีครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 01, 2014, 05:47:40 PM โดย tucb » บันทึกการเข้า
tucb

« ตอบ #20 เมื่อ: มีนาคม 01, 2014, 05:40:23 PM »

วันนี้ หวยออกเย็น  ถูกซะก่อนแล้ว 

กะเหมา 3 กะเลยครับ เช้าได้หนังสือ เย็นถูกหวย..พรุ่งนี้ได้อีกสัก 5 ลัง

tucb

« ตอบ #21 เมื่อ: มีนาคม 01, 2014, 05:42:33 PM »

เข้ามาอิจฉาด้วยคน

สภาพหนังสือเก่าเก็บ

เหมือนหนังสือที่ขายไม่หมดแล้วมัดส่งคืนโรงพิมพ์เลยครับ

เป็นหนังสือบ้านครับพี่ แต่โดนปลวกบุก เจ้าของก็เลยขายทิ้งครับ.....
รอลุ้นที่เหลือครับ

tucb

« ตอบ #22 เมื่อ: มีนาคม 01, 2014, 05:45:34 PM »

ลุ้นด้วยคนครับ....ตอนแรกนึก ถึงหนังสือ อย่าง  อื่น  เห็นมีนิยายจีนด้วยหรือครับ

มีปนมาหลายสิบเล่มแต่ไม่ครบน่าจะมีอีกครับ... ที่ติดมามีชุดหนึ่งเป็นของผู้แปล "นาคราช"
ซึ่งหายากทีเดียวครับ เรื่อง"เลือดพยาบาท" ครับ

wanchai-555

พลังน้ำใจ +0/-0

« ตอบ #23 เมื่อ: มีนาคม 01, 2014, 06:04:28 PM »

โอ้โฮ!!!!พระเจ้ายอดมันจ๊อดมากเลย 
j+w2112

« ตอบ #24 เมื่อ: มีนาคม 01, 2014, 06:35:14 PM »

เยอะนะ ไม่น้อยเลยครับ กับข้าวสำรองไปได้อีกหลายมื้อ
Call Me
สาวกกาโม่แมน VIP เบื้องต้น

« ตอบ #25 เมื่อ: มีนาคม 01, 2014, 07:14:52 PM »

ว่าเข้ามาอิจฉา แล้วจะคอยดูอย่างเดียว...บอกว่าได้เพชร มาด้วย เลยชักอยากเห็นแล้วครับพี่ เล่มเล็กฉบับต้นๆ

ผมไม่เจอเล่มต้นๆมานานมากๆแล้ว  เจอแต่เล่มที่มีแล้ว เจอกองหรือมัดหนังสือเก่าเล่มเล็กแบบนี้ทีไร เดินเข้าไปดูทุกที  ไม่เจอ...

อดไม่ได้ที่จะเข้าอิจฉา ตลาดเช้าแถวบ้านพี่ tucb...อิ่มทิพย์ไปนานทีเดี๋ยวครับ

พูดให้คุณน้อง Call Me อิจฉาต่อ...มีเพชรพระอุมาเล่มเล็ก(ฉบับต้นๆ)หลงมาด้วยครับ สามเกลอ
ชุดเล่ม 3 บาท(บรรลือสาส์น)ก็มีครับ

akapon

« ตอบ #26 เมื่อ: มีนาคม 01, 2014, 07:32:52 PM »

ค่อยๆ ทะยอยลงให้ชมกันบ้างนะครับ
เห็นบางเล่มจำได้ว่าเคยมีเคยอ่าน
อย่างเรื่อง "แววมยุรา" ของ "พนมเทียน"

คงได้ชมแน่ครับ กะลังขออนุมัติท่านพี่ akapon ขอบอร์ดนิยายอยู่ครับ

บอร์ดหนังสือนิยายมาแล้วครับ น้องตู๋สุดหล่อ..

http://www.kamoman.com/WEBBOARD/index.php?board=42.0
Dan Darun
คิดและตั้งใจทำสิ่งดี ๆ ให้ชีวิตและสังคม

pavadol.y@soc.go.th
« ตอบ #27 เมื่อ: มีนาคม 01, 2014, 10:37:16 PM »

ไปคลอง 12 รังสิต นครนายกมาทั้งวัน
ไม่รู้เลยว่า...เมื่อเช้านี้มีการจ่ายตลาดเมื่อเช้าด้วย
เห็นกระทู้ก็แปลกใจ ชื่อกระทู้แปลก ๆ
พอเปิดอ่านดู เห็นปกหนังสือ เห็นรูปเล่ม
นวนิยายหลายเรื่องชุดนี้...เป็นผมข้าวต้ม ปาท่องโก๋
หรือน้ำเต้าหู้ ขนมครก แป้งข้าวหมาก ข้าวเกรียบว่าว
ขนมไข่เหี้ย ไข่หงส์  ลืมหมด  อิอิ ไม่กงไม่กินมันแล้ว
ซื้อหนังสือดีกว่า อิอิ
  สุดยอดมากเลยครับป๋า....มาอยู่กับป๋า tucb นะดีแล้ว
ถูกต้อง ถูกใจ ตรงตัว ตรงจุดหมาย

Dan Darun
คิดและตั้งใจทำสิ่งดี ๆ ให้ชีวิตและสังคม

pavadol.y@soc.go.th
« ตอบ #28 เมื่อ: มีนาคม 01, 2014, 10:39:45 PM »

พรุ่งนี้ขอให้ได้อีกอย่างน้อย 5 ลังนะครับ
และก็อย่าลืมติ๊บ ๆ เขาไปมั้งสัก 300 บาท
รับรอง...หนังสือจะไหลมาเทมามิขาดสายยยย
  หากได้ซ้ำก็จัดมาแบ่งให้หนุ่มบางระจันบ้าง
ป๋า ๆ ในกาโม่แมนที่นิยมชมชอบกันบ้างงงง
นู๋แดน..ไม่ต้องนะ...ขอ 20 เล่ม พอ อิอิ
kaiwa

พลังน้ำใจ +1/-0

« ตอบ #29 เมื่อ: มีนาคม 02, 2014, 01:13:25 AM »

เข้ามาชม พร้อมอาการ ขอบตาร้อนพร่าว    
หน้า: 1 [2] 3 4
  พิมพ์