Kamoman.com
ธันวาคม 05, 2022, 12:09:05 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 36 37 [38] 39 40 41
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: สาว ๆ จากหนังฮีโร่  (อ่าน 83994 ครั้ง)
notnabon
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #555 เมื่อ: ธันวาคม 23, 2013, 11:10:00 AM »

Nao Oikawa

ขอส่งท้ายปีเก่ากันเท่านี้
ปีใหม่แล้วค่อยว่ากันอีกทีนะครับ
ขอให้มีความสุขกันทุกๆ ท่านครับ

nitro_n
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #556 เมื่อ: ธันวาคม 23, 2013, 07:11:03 PM »

แฮะๆ....ผมว่าชาวกาโม่อายุน่าจะ18+กันหมดแล้วก็จริงครับ.....เรื่องห่วงเยาวชนเข้ามาเจอกระทู้นี้คงไม่ต้องห่วงมากนัก(แต่เกรงว่าคงมีโอกาสบ้าง)
....ที่น่าห่วงก็ผู้สูงอายุในเวบนี้จะหัวใจวายความดันขึ้นเสียเลือดหน้ามืดเป็นลมกันหมดน่ะสิครับ....เล่นลงภาพกันขนาดนี้....บรื๋อๆ
Dan Darun
คิดและตั้งใจทำสิ่งดี ๆ ให้ชีวิตและสังคม
สมาชิกระดับ Super VIP

พลังน้ำใจ +2/-0

pavadol.y@soc.go.th
« ตอบ #557 เมื่อ: ธันวาคม 23, 2013, 09:04:13 PM »

เห็นแล้วกลุ้ม เห็นแล้วเครียด เห็นแล้วอยากจะแหกปากร้องงงงง
  "ตูอยากเป็นหนุ่มกว่านี้ ตูอยากเป็นหนุ่มมมมม
   ทำอย่างไรดีหน๋ออออออ"
notnabon
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #558 เมื่อ: ธันวาคม 24, 2013, 10:34:17 AM »

แฮะๆ....ผมว่าชาวกาโม่อายุน่าจะ18+กันหมดแล้วก็จริงครับ.....เรื่องห่วงเยาวชนเข้ามาเจอกระทู้นี้คงไม่ต้องห่วงมากนัก(แต่เกรงว่าคงมีโอกาสบ้าง)
....ที่น่าห่วงก็ผู้สูงอายุในเวบนี้จะหัวใจวายความดันขึ้นเสียเลือดหน้ามืดเป็นลมกันหมดน่ะสิครับ....เล่นลงภาพกันขนาดนี้....บรื๋อๆ
ต้องขอขอบคุณคุณnitro_n ที่ตักเตือนและติเตียนมา
รูปทั้งหมดที่นำมาลงไม่ได้เป็นรูปลับแต่อย่างใด
คนที่เล่นอินเตอร์เน็ตเป็นเข้ากูเกิ้ลเป็นก็สามารถหาดูได้ง่าย
มีเป็นร้อยเป็นพันรูป รูปหวือหวายิ่งกว่าที่นำมาลงไว้ก็มีเยอะแยะ
เด็กวัย 13 ถึง 17 ไม่ต้องพูดถึง ร้อยละ 98 เข้ากูเกิ้ลเป็นอยู่แล้ว
ง่ายกว่าการเข้ามาดูในเว็บกาโม่แมนเสียอีก
เพราะกว่าจะเข้ามาดูในเว็บกาโม่แมนได้จะต้องสมัครเป็นสมาชิกเสียก่อน
จะต้องไต่ระดับคลาสและผ่านการสกรีนให้เข้ามาในเขตห้วงห้ามได้ก่อนถึงจะได้ดู
notnabon
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #559 เมื่อ: ธันวาคม 24, 2013, 10:35:41 AM »

คำว่า....เล่นลงภาพกันขนาดนี้....อ่านแล้วทำให้ผมรู้สึกสำนึกผิด
ว่าได้ทำในสิ่งที่ไม่เหมาะไม่ควรเป็นอย่างยิ่ง
ผมขอรับผิดและขออภัยมา ณ ที่นี้ด้วยครับ
ผมไม่ใช่คนดื้อดึงดันในความคิดเห็นของตัวเอง
เมื่อมีคนตักเตือนและติเตียนมาแม้เพียงคนเดียวก็ต้องรับฟังครับ
และคงต้องพิจารณาตัวเอง
notnabon
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #560 เมื่อ: ธันวาคม 24, 2013, 10:39:37 AM »

เอาอย่างนี้แล้วกันครับเพื่อไม่ให้ผู้สูงอายุในเว็บนี้หัวใจวาย
ความดันขึ้นเสียเลือดหน้ามืดเป็นลมกันหมดและเยาวชนเข้ามาเจอกระทู้นี้
ผมจะไม่โพสท์รูปหรือข้อความใดในกระทู้นี้อีก
และหากคุณnitro_n หรือสมาชิกท่านอื่นเห็นว่ารูปใดไม่เหมาะสม
ก็กรุณาแจ้งลบหรือติดต่อผู้ดูแลเพื่อให้ลบออกได้นะครับ
จะได้ไม่เกิดเหตุการณ์ที่คุณnitro_n เป็นห่วงกังวล
ขอบคุณคุณnitro_n มากครับ
สวัสดีปีใหม่ครับ

nitro_n
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #561 เมื่อ: ธันวาคม 24, 2013, 01:15:02 PM »

ก่อนอื่นต้องขอโทษพี่notnabon มากๆเลยครับ ถ้าทำให้พี่รู้สึกไม่สบายใจ
ผมเองก็รู้สึกเสียใจมากจริงๆ จากการใช้คำพูดที่อาจดูไม่เหมาะสมไปบ้าง
จริงๆผมไม่ได้มีเจตนาตั้งใจจะตักเตือนหรือติเตียนใครหรอกครับ
      เพียงแค่เป็นการแสดงความคิดเห็นของคนคนหนึ่งเท่านั้นเอง...
ขอได้อย่าถือสาเลยครับ  
      และถ้าผมเป็นต้นเหตุให้พี่notnabon ไม่โพสท์รูปหรือข้อความในกระทู้นี้อีก
ผมเองก็รู้สึกผิดและเสียใจมากๆที่ผลลัพธ์ออกมาเป็นเช่นนี้
สุดท้ายคงต้องพิจารณาตนเองเช่นเดียวกันครับ  ขออภัยด้วยนะครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 25, 2013, 07:33:47 AM โดย nitro_n » บันทึกการเข้า
wanchai-555

พลังน้ำใจ +0/-0

« ตอบ #562 เมื่อ: ธันวาคม 24, 2013, 09:41:42 PM »

เขตหวงห้ามเฮียเขาก็เอาไว้ให้เฉพาะสว.เท่านั้นอยู่แล้ว
เพราะเข้าใจในความทะลึ่งของพวกเรา ผมเข้าใจคุณnitro_n
นะครับ คงจะไม่คิดลึกอย่างที่คุณnotnabonเข้าใจหรอก
ผมไม่อยากให้น้อยอกน้อยใจไป ทุกวันนี้เปิดคอมฯมาก็
ต้องเข้ากาโม่ก่อน เพราะมีคนคอเดียวกันเยอะที่สุด ถ้าใคร
หายไปก็คงคิดถึงถึงแม้จะไม่สนิทเป็นการส่วนตัวแต่ก็ได้พูด
คุยกันทุกๆวัน ผมขออย่าให้มีใครหายไปเลยครับ 
wanchai-555

« ตอบ #563 เมื่อ: ธันวาคม 24, 2013, 09:44:17 PM »

ที่สำคัญผมชอบกระทู้นี้ครับ ลำพังดูแต่รูปไม่รู้ว่าใครเป็นใคร
พอรู้ว่าเล่นเรื่องนั้นเรื่องนี้ทำให้ดูรูปแล้ว มีจินตนาการดีครับ
อีกอย่างถ้าไม่เหมาะสมจิงๆก็ให้เฮียเขาตัดสินใจเองเหอะ.....นะครับ
Hongo
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #564 เมื่อ: ธันวาคม 25, 2013, 11:53:19 AM »

แวะมาส่งของขวัญคริสมาสครับ

Hongo
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #565 เมื่อ: ธันวาคม 25, 2013, 11:57:17 AM »

สำหรับเรื่องโพสภาพ ผมคิดว่าที่นี่เป็นเขตหวงห้ามอยู่แล้ว ดังนั้นไม่น่าจะมีปัญหา ขอให้โพสภาพที่ไม่ถึงกับร่วมเพศอนาจารก็เป็นอันใช้ได้แล้วละครับ จริงอย่างที่ว่าคือเข้า google กดแกร๊กเดียวมาเป็นพันๆรูปจะเอาโป๊หรือพิสดารแค่ไหนก็มีหมด

จุ๊บๆ รักทุกคนเลย

j+w2112

« ตอบ #566 เมื่อ: ธันวาคม 28, 2013, 09:46:20 PM »

สิ่งที่คุณ notnabon ทำให้ภาพของสาวๆเหล่านี้มีคุณค่ามากกว่าการที่มีแต่รูปเซ็กซี่
ก็ตรงที่มีการค้นคว้าหาข้อมุลรายละเอียดประวัติของเธอแต่ละคน 
ในแต่ละเรื่องหนังฮีโร่ที่พวกเธอได้รับบทแสดง   มาประกอบให้ได้ทราบกันด้วย
ซึ่งต้องขอชื่นชมในส่วนนี้เป็นอย่างยิ่งครับ 
kaiwa

พลังน้ำใจ +1/-0

« ตอบ #567 เมื่อ: ธันวาคม 29, 2013, 11:27:41 AM »

สิ่งที่คุณ notnabon ทำให้ภาพของสาวๆเหล่านี้มีคุณค่ามากกว่าการที่มีแต่รูปเซ็กซี่
ก็ตรงที่มีการค้นคว้าหาข้อมุลรายละเอียดประวัติของเธอแต่ละคน 
ในแต่ละเรื่องหนังฮีโร่ที่พวกเธอได้รับบทแสดง   มาประกอบให้ได้ทราบกันด้วย
ซึ่งต้องขอชื่นชมในส่วนนี้เป็นอย่างยิ่งครับ 

+1  เห็นด้วยอย่างแรง   
j+w2112

« ตอบ #568 เมื่อ: มกราคม 04, 2014, 07:05:10 PM »

คุยถึงสาวๆในหนังฮีโร่มาหลายคนแล้ว  ก็คงจะมีหลายคนที่เป็นที่ถูกใจกัน

แต่ถ้าอยากลองสอบถามดูบ้างว่า  สาวๆที่อยู่ในหนังการ์ตูนที่พวกเราเคยชมในทีวี
และในหนังสือการ์ตูนตอนเด็กๆ
มีสาวคนไหนบ้างครับที่สามารถทำให้ประทับใจ ติดตาตรึงใจไม่แพ้สาวๆตัวคนจริงได้บ้าง
ไม่ว่าจะเป็น.......ชิสุกะเอย.....ลามูเอย.....ฟูจิโกะเอย.........
otaku

« ตอบ #569 เมื่อ: มกราคม 05, 2014, 08:56:47 PM »

สาวๆของมังงะหรืออนิเมะที่ประทับใจตั้งแต่เด็กๆน่าจะเป็นพี่รูมิโกะแม่พระ
ของเด็กๆสถานรับเลี้ยงเด็กกำพร้าอนิเมะทำออกมาได้ดีกว่ามังงะหน่อย
แอบชอบเนาโตะและแอบคิดว่าเนาโตะคือคนๆเดียวกับหน้ากากเสือ

โตมาหน่อยสาวๆแบบรูมิโกะตกยุคต้องออกแนวห้าวๆเซ๊กซี่อย่างคาโอริ
คู่หูของซาเอบะเรียวที่มีค้อนปอนด์หนัก100ปอนด์เป็นอาวุธไว้ปราบพระเอก
หรืออย่างโดมินิคสาวของคอบร้าและเลดี้หุ่นแอนดรอยสาวคู่หูคอบร้า
  น่าจะยังมีอีกเยอะ
หน้า: 1 ... 36 37 [38] 39 40 41
  พิมพ์